Cần đề thi vào lớp 10 trường chuyên TP Hồ Chí Minh

Đánh giá chủ đề:
  • 1 Vote(s) - Trung bình 5
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cần đề thi vào lớp 10 trường chuyên TP Hồ Chí Minh
Chào các anh/chị.<br />
Em chuẩn bị thi vào lớp 10 chuyên TP HCM. Các anh/chị có ai còn giữ đề thi vào trường này cho em xin với. Em cần làm bài luyện cho tự tin ah.<br />
<br />
<br />
Cảm ơn anh/chị.
Chào Mừng Bạn huytuan,tự hào là thành viên của Diễn Đàn Toán Luyện Thi Đại Học, Toán 12, 11, 10 kể từ Jan 2015. Mong bạn huytuan ủng hộ để diễn đàn ngày càng phát triển nhé.
Trả lời
Cậu xem tại đây nhé. Có đề từ năm 2010 tới 2015 rồi đấy. Mấy đề này tớ đã thử, khá hóc đấy
Chào Mừng Bạn thuhiennguyen,tự hào là thành viên của Diễn Đàn Toán Luyện Thi Đại Học, Toán 12, 11, 10 kể từ Jan 2015. Mong bạn thuhiennguyen ủng hộ để diễn đàn ngày càng phát triển nhé.
Trả lời
Cái này bạn kiếm trên google thì nhiều lắm, mình cũng kiếm được đây, bạn xem tài liệu ở đây nhé. Vào trường chuyên hồ chí minh cũng khó ra phết. Làm nhiều đề cho tự tin vào bạn nhé. Chúc bạn thành công! Smile
Chào Mừng Bạn hopvb230,tự hào là thành viên của Diễn Đàn Toán Luyện Thi Đại Học, Toán 12, 11, 10 kể từ Feb 2015. Mong bạn hopvb230 ủng hộ để diễn đàn ngày càng phát triển nhé.
Trả lời
Mình tìm được bộ đề thi vào chuyên tại tphcm ở đây bạn nhé: 
http://pitago.vn/question/cac-de-thi-vao...32854.html
Chúc bạn thi tốt!
Chào Mừng Bạn hopvb230,tự hào là thành viên của Diễn Đàn Toán Luyện Thi Đại Học, Toán 12, 11, 10 kể từ Feb 2015. Mong bạn hopvb230 ủng hộ để diễn đàn ngày càng phát triển nhé.
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách